28/01/2021

* ખૂબ જ અરજન્ટ, ખૂબ ગંભીર, મહત્વપૂર્ણ માહિતી * 📣 * આરોગ્ય મંત્રાલયની તાત્કાલિક જાહેર જનતાને સૂચના છે કે આ સમયે કોરોના વાયરસ ઈન્ફલ્યુએન્ઝા ફાટી નીકળવો ખૂબ જ ગંભીર અને જીવલેણ છે. એકવાર તમે ચેપ લગાડો તો કોઈ ઉપાય નથી. * * તેનો ચાઇનાથી વિવિધ દેશોમાં ફેલાઈ રહ્યો છે, * નિવારણ પદ્ધતિ તમારા ગળાને ભેજવાળી રાખવી, તમારા ગળાને સૂકવવા ન દો. આમ તમારી તરસને પકડશો નહીં કારણ કે એક વખત તમારા ગળામાં મેમ્બ્રેન સુકાઈ જાય છે, વાયરસ 10 મિનિટની અંદર તમારા શરીરમાં પ્રવેશ કરશે. * * વય પ્રમાણે -50-80૦ સીસીનું ગરમ ​​પાણી, બાળકો માટે -30-50૦ સીસી. * * જ્યારે પણ તમને લાગે છે કે તમારું ગળું શુષ્ક છે, રાહ ન જુઓ, પાણી હાથમાં રાખો. * * એક સમયે પુષ્કળ પ્રમાણમાં પીશો નહીં કેમ કે તે નથી કરતું. ‘ ટી મદદ, તેના બદલે ગળાને ભેજવાળી રાખવાનું ચાલુ રાખો. * * માર્ચ 2020 ના અંત સુધી, ગીચ સ્થળોએ ન જશો, ખાસ કરીને ટ્રેન અથવા જાહેર પરિવહનમાં જરૂર મુજબ માસ્ક પહેરો નહીં * * તળેલું અથવા મસાલેદાર ખોરાક ટાળો અને વિટામિન સી લોડ કરો. * * લક્ષણો / વર્ણન * છે * 1. વારંવાર તાવ આવવો * * 2. તાવ પછી લાંબા સમય સુધી ઉધરસ * * C. બાળકો સંભવિત છે * * A. પુખ્ત વયના લોકો સામાન્ય રીતે અસ્વસ્થતા અનુભવે છે, * માથાનો દુખાવો અને મુખ્યત્વે શ્વસન સંબંધિત * * 5: અત્યંત ચેપી * 🚨 જો તમે માનવ જીવનની સંભાળ રાખો છો, તો Pls શેર કરો! 🙏😇